stellarium-remotecontrol - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Solar day
te: సౌర దినం

en: Include nutation
te: న్యుటేషన్ను చేర్చు

en: Show planet markers
te: గ్రహాల మార్కర్లను చూపించు

en: Show planet orbits
te: గ్రహాల కక్ష్యలని చూపించు

en: Scale Moon:
te: చంద్రుడి స్కేలు:

en: Scale minor bodies:
te: చిన్న వస్తువులను స్కేలు చెయ్యి:

en: Extinction Coefficient:
te: కాంతిశోషణ గుణకం:

en: Limit angular size (arcmin):
te: కోణీయ పరిమాణాన్ని పరిమితించు (arcmin):

en: Use associated planet and position
te: అనుబంధ గ్రహాన్ని, స్థానాన్నీ చూపించు

en: Show landscape labels
te: ల్యాండ్‌స్కేపు చీటీలను చూపించు

en: Show art in brightness
te: కళను ప్రకాశంగా చూపించు

en: Sirius
te: సిరియస్

en: Arcturus
te: ఆర్క్‌టురస్

en: Capella
te: కాపెల్లా

en: Vega
te: వేగా

en: Deneb
te: డెనెబ్

en: Altair
te: అల్టెయిర్

en: Andromeda Galaxy
te: ఆండ్రోమెడా నక్షత్ర మండలం

en: Hercules Cluster
te: హెర్క్యులెస్ సమూహం

en: Orion Nebula
te: ఒరాయన్ నెబ్యులా

en: Aries
te: ఏరీస్

en: Taurus
te: టారస్

en: Gemini
te: జెమిని

en: Cancer
te: కాన్సర్

en: Leo
te: లియో

en: Virgo
te: విర్గో

en: Libra
te: లిబ్రా

en: Scorpius
te: స్కార్పియస్

en: Sagittarius
te: సాజిట్టేరియస్

en: Capricornus
te: కాప్రికార్నస్

en: Aquarius
te: ఆక్వారిస్

en: Pisces
te: పైసెస్
