knetattach - en to gu translation catalogue (20 entries)

en: Save && C&onnect
gu: સંગ્રહો અને જોડો (&o)

en: C&onnect
gu: જોડો (&o)

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWizard, KNetAttach)
en: Network Folder Wizard
gu: નેટવર્ક ફોલ્ડર વિઝાર્ડ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderType)
en: Add Network Folder
gu: નેટવર્ક ફોલ્ડરને ઉમેરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _recent)
en: &Recent connection:
gu: તાજેતરનું જોડાણ (&R):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _webfolder)
en: &WebFolder (webdav)
gu: વેબફોલ્ડર (&W) (webdav)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _fish)
en: &Secure shell (ssh)
gu: shell (ssh) ને સુરક્ષિત રાખો (&S)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _ftp)
en: FT&P
gu: FTP (&P)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _smb)
en: &Microsoft® Windows® network drive
gu: Microsoft® Windows® network drive (&M)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderParameters)
en: Network Folder Information
gu: નેટવર્ક ફોલ્ડર જાણકારી

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: &Name:
gu: નામ (&N):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _userText)
en: &User:
gu: વપરાશકર્તા (&U):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Se&rver:
gu: સર્વર (&r):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _portText)
en: &Port:
gu: પોર્ટ (&P):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Folder:
gu: ફોલ્ડર (&F):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _encodingText)
en: Encoding:
gu: એનકોડીંગ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _createIcon)
en: Cr&eate an icon for this remote folder
gu: આ દૂરસ્થ ફોલ્ડર માટે આઇકોન ને બનાવો (&e)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useEncryption)
en: &Use encryption
gu: એનક્રિપ્શન ને વાપરો (&U)

en: KDE Network Wizard
gu: KDE નેટવર્ક વિઝાર્ડ

en: Primary author and maintainer
gu: પ્રાથમિક લેખક અને સંભાળનાર
