knetattach - en to is translation catalogue (26 entries)

en: Enter a name for this <i>WebFolder</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
is: Sláðu inn heiti fyrir þessa <i>vefmöppu</i> ásamt vistfangi þjóns, gátt og möppuslóð sem á að nota, og smelltu svo á hnappinn <b>Vista og tengjast</b>.

en: Enter a name for this <i>Secure shell connection</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
is: Sláðu inn heiti á þessari <i>öruggu skeljartengingu</i> ásamt vistfangi þjóns, gátt og möppuslóð sem á að nota. Smelltu svo á hnappinn <b>Vista og tengjast</b>.

en: Enter a name for this <i>File Transfer Protocol connection</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
is: Sláðu inn heiti á þessari <i>FTP-tengingu</i> ásamt vistfangi þjóns, gátt og möppuslóð sem á að nota. Smelltu svo á hnappinn <b>Vista og tengjast</b>.

en: Enter a name for this <i>Microsoft Windows network drive</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
is: Sláðu inn heiti á þessu <i>Microsoft Windows-netdrifi</i> ásamt vistfangi þjóns, gátt og möppuslóð sem á að nota. Smelltu svo á hnappinn <b>Vista & tengjast</b>.

en: Unable to connect to server.  Please check your settings and try again.
is: Tókst ekki að tengjast þjóni. Skoðaðu stillingarnar þínar og reyndu aftur.

en: Save && C&onnect
is: Vista og t&engjast

en: C&onnect
is: &Tengjast

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWizard, KNetAttach)
en: Network Folder Wizard
is: Netmöppuhjálp

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderType)
en: Add Network Folder
is: Bæta við netmöppu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select the type of network folder you wish to connect to and press the Next button.
is: Veldu tegund netmöppu sem þú vilt tengjast og ýttu svo á hnappinn 'Áfram'.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _recent)
en: &Recent connection:
is: &Nýleg tenging:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _webfolder)
en: &WebFolder (webdav)
is: &Vefmappa (webdav)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _fish)
en: &Secure shell (ssh)
is: Örugg &skel (ssh)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _smb)
en: &Microsoft® Windows® network drive
is: &Microsoft® Windows®-netdrif

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderParameters)
en: Network Folder Information
is: Netmöppuupplýsingar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: &Name:
is: &Heiti:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _userText)
en: &User:
is: N&otandi:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Se&rver:
is: &Þjónn:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _portText)
en: &Port:
is: &Gátt:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _protocol)
en: &Protocol:
is: &Samskiptaregla:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Folder:
is: &Mappa:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _encodingText)
en: Encoding:
is: Kóðun:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _createIcon)
en: Cr&eate an icon for this remote folder
is: Búa til tákn fyrir þ&essa fjartengdu möppu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useEncryption)
en: &Use encryption
is: Nota d&ulritun

en: KDE Network Wizard
is: KDE nethjálp

en: Primary author and maintainer
is: Aðalhöfundur og umsjónarmaður
