kcmaccess - en to kn translation catalogue (12 entries)

en: Hyper
kn: ಅತಿ

en: Super
kn: ಉನ್ನತ

en: Press %1 while NumLock, CapsLock and ScrollLock are active
kn: NumLock, CapsLock  ಮತ್ತು ScrollLock  ಕ್ರಿಯಾಶೀಲವಾಗಿದ್ದಾಗ  %1 ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Press %1 while CapsLock and ScrollLock are active
kn: CapsLock  ಮತ್ತು ScrollLock  ಕ್ರಿಯಾಶೀಲವಾಗಿದ್ದಾಗ  %1 ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Press %1 while NumLock and ScrollLock are active
kn: NumLock, ಮತ್ತು ScrollLock  ಕ್ರಿಯಾಶೀಲವಾಗಿದ್ದಾಗ  %1 ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Press %1 while ScrollLock is active
kn: ScrollLock  ಕ್ರಿಯಾಶೀಲವಾಗಿದ್ದಾಗ  %1 ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Press %1 while NumLock and CapsLock are active
kn: NumLock ಮತ್ತು CapsLock  ಕ್ರಿಯಾಶೀಲವಾಗಿದ್ದಾಗ  %1 ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Press %1 while CapsLock is active
kn: CapsLock  ಕ್ರಿಯಾಶೀಲವಾಗಿದ್ದಾಗ  %1 ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Press %1 while NumLock is active
kn: NumLock  ಕ್ರಿಯಾಶೀಲವಾಗಿದ್ದಾಗ  %1 ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Press %1
kn: %1 ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

note: i18n: ectx: label, entry (StickyKeysAutoOff), group (Keyboard)
en: Turn sticky keys off when two keys are pressed simultaneously
kn: ಎರಡು ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಆದುಮಿದಾಗ ಅಂಟು(ಸ್ಟಿಕಿ) ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

note: i18n: ectx: label, entry (BounceKeys), group (Keyboard)
en: Bounce Keys
kn: ಪುಟಿಯುವ (ಬೌನ್ಸ್) ಕೀಲಿಕೈಗಳು
