kxkb - en to kn translation catalogue (15 entries)

en: Switch to Next Keyboard Layout
kn: ಮುಂದಿನ ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelLabel)
en: Label:
kn: ಗುರುತುಚೀಟಿ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Keyboard &model:
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಮಾದರಿ (&m):

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, switchingPolicyGroupBox)
en: Switching Policy
kn: ಬದಲಾಯಿಸುವ ಪಾಲಿಸಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByGlobalRadioBtn)
en: &Global
kn: ಜಾಗತಿಕ(&G)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByDesktopRadioBtn)
en: &Desktop
kn: ಗಣಕ ತೆರೆ(&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByApplicationRadioBtn)
en: &Application
kn: ಅನ್ವಯ(&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByWindowRadioBtn)
en: &Window
kn: ವಿಂಡೋ(&W)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, shortcutsGroupBox)
en: Shortcuts for Switching Layout
kn: ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: 3rd level shortcuts:
kn: ಮೂರನೆ ಹಂತದ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Alternative shortcut:
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳು:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabAdvanced)
en: Advanced
kn: ಪ್ರೌಢ

en: Layout
kn: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Variant
kn: ವೇರಿಯಂಟ್

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ
