knetattach - en to kn translation catalogue (25 entries)

en: Enter a name for this <i>WebFolder</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
kn: ಈ<i>ಜಾಲತಾಣ ಕಡತ ಕೋಶ</i>ಕ್ಕೆ ಹೆಸರು, ಪರಿಚಾರಕ ವಿಳಾಸ, ಸಂಪರ್ಕ ಕಿಂಡಿಮತ್ತು ಕೋಶ ಮಾರ್ಗ ಇವುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿ <b>ಉಳಿಸು ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು</b> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅದುಮಿ.

en: Enter a name for this <i>Secure shell connection</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
kn: ಈ<i>ಸುರಕ್ಷಾ ಕವಚ ಸಂಪರ್ಕ</i>ಕ್ಕೆ ಹೆಸರು, ಪರಿಚಾರಕ ವಿಳಾಸ, ಸಂಪರ್ಕ ಕಿಂಡಿಮತ್ತು ಕೋಶ ಮಾರ್ಗ ಇವುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿ <b>ಉಳಿಸು ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು</b> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅದುಮಿ.

en: Enter a name for this <i>File Transfer Protocol connection</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
kn: ಈ<i>ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪ್ರಕ್ರಮ (ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್) ಸಂಪರ್ಕ</i>ಕ್ಕೆ ಹೆಸರು, ಪರಿಚಾರಕ ವಿಳಾಸ, ಸಂಪರ್ಕ ಕಿಂಡಿಮತ್ತು ಕೋಶ ಮಾರ್ಗ ಇವುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿ <b>ಉಳಿಸು ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು</b> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅದುಮಿ.

en: Enter a name for this <i>Microsoft Windows network drive</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
kn: ಈ<i>Microsoft Windows ಜಾಲ ಚಾಲಕ</i>ಕ್ಕೆ ಹೆಸರು, ಪರಿಚಾರಕ ವಿಳಾಸ, ಸಂಪರ್ಕ ಕಿಂಡಿಮತ್ತು ಕೋಶ ಮಾರ್ಗ ಇವುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿ <b>ಉಳಿಸು ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು</b> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅದುಮಿ.

en: Unable to connect to server.  Please check your settings and try again.
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.  ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Save && C&onnect
kn: ಉಳಿಸು ಮತ್ತು (&ಸ)ಸಂಪರ್ಕಿಸು

en: C&onnect
kn: ಸಂ&ಪರ್ಕಿಸು

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWizard, KNetAttach)
en: Network Folder Wizard
kn: ಜಾಲ ಕಡತ ಕೋಶದ ಮಾಂತ್ರಿಕ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderType)
en: Add Network Folder
kn: ಜಾಲಧ ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select the type of network folder you wish to connect to and press the Next button.
kn: ನೀವು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಿಚ್ಛಿಸುವ ಜಾಲಧ ಕಡತ ಕದದ ಶವರ್ಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ 'ಮುಂದೆ' ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅದುಮಿ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _recent)
en: &Recent connection:
kn: ಇ(&ತ)ತ್ತೀಚೆಗಿನ ಸಂಪರ್ಕ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _webfolder)
en: &WebFolder (webdav)
kn: ಅಂ&ತರ್ಜಾಲ ಕಡತ ಕೋಶ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _fish)
en: &Secure shell (ssh)
kn: (&ಸ)ಸುಭದ್ರ ಆದೇಶಗ್ರಾಹಿ (ssh)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _ftp)
en: FT&P
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪ್ರಕ್ರ&ಮ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _smb)
en: &Microsoft® Windows® network drive
kn: &Microsoft® Windows® ಜಾಲ ಚಾಲಕ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderParameters)
en: Network Folder Information
kn: ಜಾಲಧ ಕಡತ ಕೋಶದ ಮಾಹಿತಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: &Name:
kn: (&ಹ)ಹೆಸರು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _userText)
en: &User:
kn: &ಬಳಕೆದಾರ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Se&rver:
kn: &ಪರಿಚಾರಕ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _portText)
en: &Port:
kn: ಸಂ&ಪರ್ಕ ಕಿಂಡಿ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Folder:
kn: &ಕಡತ ಕೋಶ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _createIcon)
en: Cr&eate an icon for this remote folder
kn: ಈ ದೂರಸ್ಥ ಕಡತ ಕೋಶದ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿ(&ಸ)ಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useEncryption)
en: &Use encryption
kn: ಗೂಢ (&ಲ)ಲಿಪೀಕರಣವನ್ನುಪಯೋಗಿಸು

en: KDE Network Wizard
kn: ಕೆಡಿಇ ಜಾಲ ನಿಪುಣ ತಂತ್ರಾಂಶ

en: Primary author and maintainer
kn: ಮುಖ್ಯ ಕರ್ತೃ ಮತ್ತು ಪಾಲಕ
