kcm_solid_actions - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Invalid action
ml: അസാധുവായ പ്രവൃത്തി

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblDeviceType)
en: Device type:
ml: ഉപകരണ തരം:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbValueMatch)
en: Equals
ml: തുല്യം

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionFriendlyName)
en: Action name
ml: നടപടിയുടെ പേരു്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlActionCommand)
en: Command:
ml: ആജ്ഞ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblActionName)
en: Action name:
ml: നടപടിയുടെ പേരു്:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionName)
en: Enter the name for your new action
ml: പുതിയ നടപടിയുടെ പേരു നല്‍കുക

en: (c) 2009, Ben Cooksley
ml: (c) 2009, ബെന്‍ കൂക്സ്ലി

en: Ben Cooksley
ml: ബെന്‍ കൂക്സ്ലി

en: Maintainer
ml: പരിപാലകര്‍

en: No Action Selected
ml: പ്രവൃത്തി തെരഞ്ഞെടുത്തില്ല

en: Cannot be deleted
ml: നീക്കം ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbDeleteAction)
en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക
