plasma-desktop - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Pause Indexer
ta: அட்டவணையாக்கியை இடைநிறுத்து

en: Resume Indexer
ta: அட்டவணையாக்கியை தொடரசெய்

en: This will disable file searching in KRunner and launcher menus, and remove extended metadata display from all KDE applications.
ta: கேரன்னரிலும் ஏவிகளிலும் கோப்புத் தேடலை இது முடக்கும், மேலும் அனைத்து கே.டீ.யீ. செயலிகளிலிருந்தும் மேம்பட்ட மேனிலைத் தரவு காட்டிகளை நீக்கும்.

en: Do you want to delete the saved index data? %1 of space will be freed, but if indexing is re-enabled later, the entire index will have to be re-created from scratch. This may take some time, depending on how many files you have.
ta: சேமிக்கப்பட்டுள்ள அட்டவணையாக்க தரவுகளை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா? %1 இடம் காலியாகும், ஆனால் அட்டவணையாக்கத்தை நீங்கள் மறுபடியும் இயக்கினால், அதை முதலிலிருந்து திரும்ப உருவாக்கும் தேவை ஏற்படும். உங்கள் கோப்புகளின் எண்ணிக்கை அதிகமாக இருந்தால், இதற்கு நிறைய நேரமாகலாம்.

en: Delete Index Data
ta: அட்டவணையாக்கத் தரவை நீக்கு

en: File Search helps you quickly locate your files. You can choose which folders and what types of file data are indexed.
ta: உங்கள் கோப்புகளை, அவற்றின் உள்ளடக்கத்தின் அடிப்படையில் எளிதில் கண்டுபிடிக்க கோப்புத் தேடல் உதவும். அட்டவணையாக்கப்படும் அடைவுகளையும் கோப்புவகைகளையும் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

[ctx: @title:group]
en: File indexing:
ta: கோப்பு அட்டவணையாக்கம்:

[ctx: @action:check]
en: Enabled
ta: இயக்கு

[ctx: @label indexing status]
en: Status:
ta: நிலை:

[ctx: State and a percentage of progress]
en: %1, %2% complete
ta: %1, %2% முடிந்தது

[ctx: @label file currently being indexed]
en: Currently indexing:
ta: தற்போது அட்டவணையாக்கப்படுவது:

[ctx: @title:group]
en: Data to index:
ta: அட்டவணையாக்கவேண்டிய தரவுகள்:

en: File names and contents
ta: கோப்புப்பெயர்களும் உள்ளடக்கமும்

en: File names only
ta: கோப்புப்பெயர்கள் மட்டும்

en: Hidden files and folders
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளும் அடைவுகளும்

[ctx: @title:table Locations to include or exclude from indexing]
en: Locations
ta: இடங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Start Indexing a Folder…
ta: அடைவை அட்டவணையாக்க தொடங்கு…

[ctx: @action:button]
en: Stop Indexing a Folder…
ta: அடைவை அட்டவணையாக்குவதை நிறுத்து…

en: Not indexed
ta: அட்டவணையாக்கப்படாது

en: Indexed
ta: அட்டவணையாக்கப்படும்

en: Delete entry
ta: பதிவை நீக்கு

en: Select a folder to include
ta: பொருட்படுத்த வேண்டிய அடைவைத் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Select a folder to exclude
ta: தவிர்க்க வேண்டிய அடைவைத் தேர்ந்தெடுத்தல்
