plasma-desktop - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Editing Action '%1'
ta: '%1' என்ற செயல்முறையை திருத்துவது

en: It appears that the action name, command, icon or condition are not valid.
    Therefore, changes will not be applied.
ta: செயல்முறையின் பெயர், கட்டளை, சின்னம், மற்றும் நிபந்தனை ஆகியவற்றுள் ஒன்று செல்லுபடியாகாத‍துபோல் தெரிகிறது.
    ஆகையால், மாற்றங்கள் செயல்படுத்தப்படாது.

en: Invalid action
ta: செல்லுபடியாகாத செயல்முறை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GbParameter)
en: Edit Parameter
ta: நிபந்தனையை திருத்துதல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblParameterType)
en: Parameter type:
ta: நிபந்தனையின் வகை:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Property Match
ta: பண்பு பொருத்தம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Content Conjunction
ta: அடங்கியுள்ளவை அனைத்தும் உண்மை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Content Disjunction
ta: அடங்கியுள்ளவற்றில் ஏதேனும் உண்மை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Device Interface Match
ta: சாதன இடைமுகப்பு பொருத்தம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblDeviceType)
en: Device type:
ta: சாதன வகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblValueName)
en: Value name:
ta: இப்பண்பு:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbValueMatch)
en: Equals
ta: இதற்கு சம‍ம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbValueMatch)
en: Contains
ta: இதை கொண்டது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbParameterReset)
en: Reset Parameter
ta: நிபந்தனையை மீட்டமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbParameterSave)
en: Save Parameter Changes
ta: நிபந்தனைக்கான மாற்றங்களை சேமி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KIconButton, IbActionIcon)
en: Action icon, click to change it
ta: செயல்முறைக்கான சின்னம், மாற்ற க்ளிக் செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionFriendlyName)
en: Action name
ta: செயல்முறையின் பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlActionCommand)
en: Command:
ta: கட்டளை:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, LeActionCommand)
en: Command that will trigger the action
    This can include any or all of the following case insensitive expands:
    
    %f: The mountpoint for the device - Storage Access devices only
    %d: Path to the device node - Block devices only
    %i: The identifier of the device
ta: செயலை இயக்க பயன்படுத்த வேண்டிய கட்டளை
    இதில் கீழ்வரும் (பெரிய/சிறிய எழுத்து அறியாத) கொள்ளிடங்களை பயன்படுத்தலாம்:
    
    %f: சாதனத்தின் ஏற்ற மையம் - சேமிப்பக சாதனங்களுக்கு மட்டும்
    %d: சாதன node-ற்கான பாதை - Block சாதனங்கள் மட்டும்
    %i: சாதனத்தின் அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlPredicateTree)
en: Devices must match the following parameters for this action:
ta: இச்செயலுக்கு, சாதனங்கள் கீழ்வரும் நிபந்தனைகளை நிறைவு செய்ய வேண்டும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblActionName)
en: Action name:
ta: செயல்முறையின் பெயர்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionName)
en: Enter the name for your new action
ta: புதிய செயலுக்கான பெயரை உள்ளிடவும்

en: Ben Cooksley
ta: பென் குக்குஸ்லி

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: The device must be of the type %1
ta: சாதனம் %1 வகையானதாக இருக்க வேண்டும்

en: Any of the contained properties must match
ta: கொண்டுள்ள பண்புகளில் ஏதேனும் பொருந்த வேண்டும்

en: All of the contained properties must match
ta: கொண்டுள்ள பண்புகளில் அனைத்தும் பொருந்த வேண்டும்

en: The device property %1 must equal %2
ta: சாதனத்தின் '%1' என்ற பண்பு, '%2' என்பதற்கு சம‍மாக இருக்க வேண்டும்

en: The device property %1 must contain %2
ta: சாதனத்தின் '%1' என்ற பண்பு, '%2' என்பதை கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: It appears that the predicate for this action is not valid.
ta: இச்செயல்முறைக்கான நிபந்தனை (predicate) செல்லுபடியாகாத‍துபோல் தெரிகிறது.

en: Error Parsing Device Conditions
ta: சாதன நிபந்தனைகளை புரிந்துகொள்வதில் சிக்கல்

en: No Action Selected
ta: எந்த செயலும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Cannot be deleted
ta: நீக்க முடியாது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbDeleteAction)
en: Remove
ta: நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbEditAction)
en: Edit…
ta: திருத்து…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbAddAction)
en: Add…
ta: சேர்…
