kcmkclock - en to ta translation catalogue (27 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Date and Time
ta: தேதி மற்றும் நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, setDateTimeAuto)
en: Set date and time &automatically
ta: தேதி மற்றும் நேரத்தை &தானாகவே அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, timeServerLabel)
en: &Time server:
ta: &நேர சேவையகம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KDatePicker, cal)
en: Here you can change the system date's day of the month, month and year.
ta: இங்கே நீங்கள் கணினியின் தேதியிலுள்ள மாதநாள், மாதம் மற்றும் வருடத்தை மாற்றலாம்.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Time Zone
ta: கால மண்டலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: To change the local time zone, select your area from the list below.
ta: வட்டார கால மண்டலத்தை மாற்ற, கீழுள்ள பட்டியலிலிருந்து உங்கள் பகுதியை தேர்வு செய்யுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_local)
en: Current local time zone:
ta: தற்போதைய வட்டார கால மண்டலம்:

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (KTreeWidgetSearchLine, tzonesearch)
en: Search…
ta: தேடு…

en: No NTP utility has been found. Install 'ntpdate' or 'rdate' command to enable automatic updating of date and time.
ta: எந்த NTP செயலியும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. தேதியை மற்றும் நேரத்தை தானாக புதுப்பிக்க 'ntpdate' அல்லது 'rdate' நிரல்களை நிறுவுங்கள்.

en: Here you can change the system time. Click into the hours, minutes or seconds field to change the relevant value, either using the up and down buttons to the right or by entering a new value.
ta: இங்கே நீங்கள் கணினியின் நேரத்தை மாற்றலாம். மணிகளுக்கான, நிமிடங்களுக்கான அல்லது நொடிகளுக்கான தொகுதிகளில் க்ளிக் செய்து தகுந்த மதிப்பை மாற்றலாம். இதற்கு மேல் மற்றும் கீழ் பட்டன்களை பயன்படுத்தலாம், அல்லது புதிய மதிப்பை நேரடியாக உள்ளிடலாம்.

[ctx: %1 is name of time zone]
en: Current local time zone: %1
ta: தற்போதைய வட்டார கால மண்டலம்: %1

[ctx: %1 is name of time zone, %2 is its abbreviation]
en: Current local time zone: %1 (%2)
ta: தற்போதைய வட்டார கால மண்டலம்: %1 (%2)

en: Public Time Server (pool.ntp.org),        asia.pool.ntp.org,        europe.pool.ntp.org,        north-america.pool.ntp.org,        oceania.pool.ntp.org
ta: பொது நேர சேவையகம் (pool.ntp.org),        asia.pool.ntp.org,        europe.pool.ntp.org,        north-america.pool.ntp.org,        oceania.pool.ntp.org

en: Unable to contact time server: %1.
ta: நேர சேவையகத்தை தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை: %1.

en: Can not set date.
ta: தேதியை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Error setting new time zone.
ta: புதிய கால மண்டலத்தை அமைப்பதில் சிக்கல்.

en: Time zone Error
ta: கால மண்டல சிக்கல்

en: <h1>Date & Time</h1> This system settings module can be used to set the system date and time. As these settings do not only affect you as a user, but rather the whole system, you can only change these settings when you start the System Settings as root. If you do not have the root password, but feel the system time should be corrected, please contact your system administrator.
ta: <h1>தேதி & நேரம்</h1> கணினியின் தேதியை மற்றும் நேரத்தை சரியாக அமைக்க, இந்த கணினி அமைப்பு கூறு பயன்படும். பயனரான உங்களை மட்டுமல்லாமல், முழு கணினியையுமே இவ்வமைப்புகள் பாதிக்குமென்பதால், ரூட் பயனரால் மட்டும்தான் இவற்றை மாற்ற முடியும். உங்களிடம் ரூட் கடவுச்சொல் இல்லாத பட்சத்திலும் இவற்றை மாற்ற விரும்பினால், உங்கள் கணினி நிர்வாகியை அணுகுங்கள்.

en: KDE Clock Control Module
ta: கே.டீ.யீ. கடிகார கட்டுப்பாட்டு கூறு

en: Original author
ta: முதிலில் இயற்றியவர்

en: Current Maintainer
ta: தற்போதைய பராமரிப்பாளர்

en: Added NTP support
ta: NTP ஆதரவை சேர்த்த‍து

en: <h1>Date & Time</h1> This control module can be used to set the system date and time. As these settings do not only affect you as a user, but rather the whole system, you can only change these settings when you start the System Settings as root. If you do not have the root password, but feel the system time should be corrected, please contact your system administrator.
ta: <h1>தேதி & நேரம்</h1> கணினியின் தேதியை மற்றும் நேரத்தை சரியாக அமைக்க, இந்த கட்டுப்பாட்டு கூறு பயன்படும். பயனரான உங்களை மட்டுமல்லாமல், முழு கணினியையுமே இவ்வமைப்புகள் பாதிக்குமென்பதால், ரூட் பயனரால் மட்டும்தான் இவற்றை மாற்ற முடியும். உங்களிடம் ரூட் கடவுச்சொல் இல்லாத பட்சத்திலும் இவற்றை மாற்ற விரும்பினால், உங்கள் கணினி நிர்வாகியை அணுகுங்கள்.

en: Unable to authenticate/execute the action: %1, %2
ta: உறுதிப்படுத்த / செயலை செயல்படுத்த முடியவில்லை: %1, %2

en: Unable to change NTP settings
ta: NTP அமைப்புகளை மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to set current time
ta: தற்போதைய நேரத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set timezone
ta: கால மண்டலத்தை அமைக்க முடியவில்லை
