kcmkclock - en to te translation catalogue (13 entries)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KDatePicker, cal)
en: Here you can change the system date's day of the month, month and year.
te: మీరు యిక్కడ సిస్టమ్ తేదీయొక్క నెల తేదీను, నెలను మరియు సంవత్సరమును మార్చ గలరు.

en: Unable to contact time server: %1.
te: టైమ్ సెర్వర్‌ను సంప్రదించలేక పోయింది: %1

en: Can not set date.
te: తేదీను అమర్చలేదు.

en: Error setting new time zone.
te: కొత్త సమయ క్షేత్రమును అమర్చుటలో దోషము.

en: Time zone Error
te: సమయ క్షేత్రపు దోషము

en: KDE Clock Control Module
te: KDE గడియార నియంత్రణ మాడ్యూల్

en: (c) 1996 - 2001 Luca Montecchiani
te: (c) 1996 - 2001 లూకా మాంటెచ్చైనీ

en: Luca Montecchiani
te: లూకా మాంటెచ్చైనీ

en: Original author
te: వాస్తవ మూలకర్త

en: Paul Campbell
te: పాల్ కాంబెల్

en: Current Maintainer
te: ప్రస్తుత సంరక్షకుడు

en: Benjamin Meyer
te: బెంజిమన్ మేయర్

en: Added NTP support
te: NTP మద్దతు జతచేయబడింది
