plasma-desktop - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Available Plugins
vi: Phần cài cắm khả dụng

en: Configure KRunner…
vi: Cấu hình KRunner…

en: Get New Plugins…
vi: Lấy phần cài cắm mới…

[ctx: @info:status]
en: Failed to run install script in terminal <message>%1</message>
vi: Chạy kịch bản cài đặt trong dòng lệnh thất bại: <message>%1</message>

[ctx: @info]
en: Installation executed successfully, you may now close this window
vi: Việc cài đặt được thực thi thành công, giờ bạn có thể đóng cửa sổ này

[ctx: @info]
en: Uninstallation executed successfully, you may now close this window
vi: Việc gỡ cài đặt được thực thi thành công, giờ bạn có thể đóng cửa sổ này

[ctx: @info]
en: KRunner plugin installation failed
vi: Cài đặt phần cài cắm KRunner thất bại

[ctx: @info:shell]
en: Command to execute: install or uninstall.
vi: Lệnh để thực thi: install hoặc uninstall.

[ctx: @info:shell]
en: Path to archive.
vi: Đường dẫn đến kho trữ.

[ctx: @info]
en: No PackageKit support
vi: Không hỗ trợ PackageKit

[ctx: @title:window]
en: Confirm Installation
vi: Xác nhận cài đật

[ctx: @info]
en: You are about to install a binary package. You should only install these from a trusted author/packager.
vi: Bạn sắp cài đặt một gói nhị phân. Bạn chỉ nên cài đặt chúng từ một tác giả/người đóng gói đáng tin cậy.

[ctx: @action:button]
en: Accept Risk And Continue
vi: Chấp nhận rủi ro và tiếp tục

[ctx: @action:button]
en: View File
vi: Xem tệp

[ctx: @info]
en: The mime type %1 is not supported by the packagekit backend
vi: Kiểu MIME %1 không được hỗ trợ bởi hậu phương PackageKit

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an uninstallation script. Please contact the author. You can try to uninstall the plugin manually.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
vi: Phần cài cắm này không cung cấp kịch bản gỡ cài đặt. Vui lòng liên hệ tác giả. Bạn có thể thử gỡ cài đặt phần cài cắm một cách thủ công.<nl/>Nếu bạn không cảm thấy đủ khả năng hoặc thoải mái với việc này, hãy bấm <interface>Hủy</interface>.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an uninstallation script. Please contact the author. You can try to uninstall the plugin manually. Please have a look at the README for instructions from the author.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
vi: Phần cài cắm này không cung cấp kịch bản gỡ cài đặt. Vui lòng liên hệ tác giả. Bạn có thể thử gỡ cài đặt phần cài cắm một cách thủ công. Vui lòng xem hướng dẫn của tác giả trong README.<nl/>Nếu bạn không cảm thấy đủ khả năng hoặc thoải mái với việc này, hãy bấm <interface>Hủy</interface>.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an installation script. Please contact the author. You can try to install the plugin manually.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
vi: Phần cài cắm này không cung cấp kịch bản cài đặt. Vui lòng liên hệ tác giả. Bạn có thể thử cài đặt phần cài cắm một cách thủ công.<nl/>Nếu bạn không cảm thấy đủ khả năng hoặc thoải mái với việc này, hãy bấm <interface>Hủy</interface>.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an installation script. Please contact the author. You can try to install the plugin manually. Please have a look at the README for instructions from the author.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
vi: Phần cài cắm này không cung cấp kịch bản cài đặt. Vui lòng liên hệ tác giả. Bạn có thể thử cài đặt phần cài cắm một cách thủ công. Vui lòng xem hướng dẫn của tác giả trong README.<nl/>Nếu bạn không cảm thấy đủ khả năng hoặc thoải mái với việc này, hãy bấm <interface>Hủy</interface>.

[ctx: @info]
en: This plugin uses a script for installation which can pose a security risk. Please examine the entire plugin's contents before installing, or at least read the script's source code.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
vi: Phần cài cắm này sử dụng một kịch bản cài đặt có thể gây rủi ro về mặt an ninh. Vui lòng kiểm tra toàn bộ nội dung của phần cài cắm trước khi cài đặt, hoặc ít nhất đọc mã nguồn của kịch bản.<nl/>Nếu bạn không cảm thấy đủ khả năng hoặc thoải mái với việc này, hãy bấm <interface>Hủy</interface>.

[ctx: @info]
en: This plugin uses a script for installation which can pose a security risk. Please examine the entire plugin's contents before installing, or at least read the README file and the script's source code.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
vi: Phần cài cắm này sử dụng một kịch bản cài đặt có thể gây rủi ro về mặt an ninh. Vui lòng kiểm tra toàn bộ nội dung của phần cài cắm trước khi cài đặt, hoặc ít nhất đọc tệp README và mã nguồn của kịch bản.<nl/>Nếu bạn không cảm thấy đủ khả năng hoặc thoải mái với việc này, hãy bấm <interface>Hủy</interface>.

[ctx: @action:button]
en: Mark entry as uninstalled
vi: Đánh dấu mục là đã gỡ cài đặt

[ctx: @action:button]
en: Mark entry as installed
vi: Đánh dấu mục là đã cài đặt

[ctx: @action:button]
en: View Script
vi: Xem kịch bản

[ctx: @action:button]
en: View Source Directory
vi: Xem thư mục nguồn

[ctx: @action:button]
en: View %1
vi: Xem %1

[ctx: @info]
en: Could not resolve package name of %1
vi: Không phân giải được tên gói của %1

[ctx: @info]
en: Failed to run install command: <message>%1</message>
vi: Chạy lệnh cài đặt thất bại: <message>%1</message>
