plasma-desktop - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Appearance
vi: Diện mạo

en: (Empty)
vi: (Trống)

en: Input method list:
vi: Danh sách phương thức nhập:

en: Vertical
vi: Dọc

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Font:
vi: Phông chữ:

en: Use custom:
vi: Dùng phông chữ tự chọn:

en: Select Font…
vi: Chọn phông chữ…

[ctx: The arrangement of icons in the Panel]
en: Panel icon size:
vi: Cỡ biểu tượng trong bảng:

en: Small
vi: Nhỏ

en: Scale with Panel height
vi: Đổi cỡ theo độ cao bảng

en: Scale with Panel width
vi: Đổi cỡ theo độ rộng bảng

[ctx: @title:window]
en: Select Font
vi: Chọn phông chữ

en: Show
vi: Hiện

en: Hide %1
vi: Ẩn %1

en: Configure Input Method
vi: Cấu hình phương thức nhập

en: Reload Config
vi: Tải lại cấu hình

en: Exit Input Method
vi: Thoát phương thức nhập

en: Input Method Panel
vi: Bảng phương thức nhập
